bert's picture
64
ชื่อเสียงเรียงนาม : เรียกกระผมว่า เบิร์ท นะขอรับ

คติ: ผัวอย่างพี่มีแล้วรวย (เอาฮานะครับ อย่าซีเรียส)

หน้าที่การงาน : ตำแหน่ง : Network Engineer , แผนก : Network System Design, บริษัท : เอกชนแห่งหนึ่งในกรุงเทพ

นึกยังไงถึงใช้แมก : มันมีเรื่องของเรื่องอยุ่ว่า วันหนึ่งอยากซื้อโนตบุค มาทำโปรเจค(ตอนนั้นเรียนอยุ่ปีสุดท้าย) แต่เอ
มีงบ อยู่ห้าหมื่น หาๆดูก็เจอ SONY,DELL ที่ต้องตา แต่แล้วก็ได้พบเจอกับ MAC APPLE ว้าวว ไฮโซ
สเปกล่ะ ก็พอได้ คิดว่าอยากจะลองเปลี่ยนแนว ก็เลยซื้อซะ ประมาณนี้

อยากบอกว่า : เรื่องของเรื่องเป็นสมาชิก เว็บนี้มานานแล้วหล่ะ แต่เพิ่งจะมาแนะนำตัว อยากบอกว่าเว็บนี้
มีประโยชน์มากมายก่ายกองสยองขวัญ มีปัญหาก็อยากถาม มีคำตอบก็อยากตอบ ในทุกๆปัญหานะขอรับ
แชร์กันไป อันสุดท้ายนี้ ขอบพระคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่ได้แนะนำปัญหาและ ที่อ่านจบนะขอรับ ไปล่ะ
(พอดี ว่างงานจัด เลยมานั่ง แนะนำตัวน่ะขอรับ ยิ้มปากกว้าง )

Cybernet's picture
399
ยินดีต้อนรับครับ

มีสมาชิกใหม่เพิ่มอีกแล้ว

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม

kindomhar's picture
187
5555+ ยินดีต้อนแล๊บ งับ

5555+ ยินดีต้อนแล๊บ งับ

64
:D

ยินดีเช่นกันครับพี่น้อง

Nu-eMMa's picture
1837
^0^

ยิ้มปากกว้าง

ikok's picture
10285
ยิินดีต้อนรับนะครับ

ยิ้ม ทำงาน network ปวดหัวไหมครับ? ผมแค่ลองต่อ สองเครื่องยังมึนไปค่อนวันเลย -.-a

64
เยอะ ครับ

เยอะแยะมากมายครับ ก็ค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับ

Ben's picture
247
Welcome to MMM คร้าบ

ขอให้มีความสุขนะครับ
ลุงก็มือใหม่แมคเช่นกันครับ

eatapple's picture
44
^^

ทำงานด้านไอทีซะด้วย
ยินดีที่ได้รุจักค๊า น้องก็เรียนทางด้านนี้นะค่ะ

INNOVATION's picture
343
ยินดีที่รู้จักครับ ทำงาน

ยินดีที่รู้จักครับ ทำงาน สายใกล้กันครับ ...