PS's picture
80
  1. ชื่อ : กอนกั๊บ
  2. คติประจำตัว : ถ้าทำอะไรไม่ได้ ก็สวดมนต์ไหว้พระ
  3. หน้้าที่การงาน : ขีดๆ เขียนๆ เสมียนมั้ง
  4. เริ่มใช้แมคได้ยังไง : เพื่อนชมแม็คซะเชื่อเลย
  5. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : จากอาจารย์กู(เกิ้ล)
  6. สิ่งที่อยากจะบอก.. : อย่าทอดทิ้งผมนะฮับ เคยใช้แต่ไอบุ้ค ตอนนี้เพิ่งมีแมคบุ้คโปร กลัวใช้ไม่เปนนน
rsakchai's picture
396
ยินดีต้อนรับครับ

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรัับค่ะ

Mac ใช้ง่ายมากค่ะ เดี้ยวเรามา เล่นกับมันสนุกไปด้วยกันนะค่ะ มีความสุข

minemind's picture
3876
(No subject)

แจ่ม

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

ibook ที่ว่านี้คือ ibook app บน iphone หรือว่าเครื่อง ibook ของ mac แต่ก่อนครับ?

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

PS's picture
80
ต้อนรับอบอุ่น :D

iBook ที่ว่าหมายถึง iBook G4 ครับ แบบที่ไม่ใช่ intel อ่ะครับ ใช้มานานจนกระทั่งจอเป็นเส้นแว้ว แห่ะ ๆ 1