มือใหม่สมัครเล่นค๊า

TeddyBearYuiForMacBookPro's picture
8
สวัสดีสมาชิกทุกคนค๊าาา

เพิ่งใช้ mac ได้ไม่กี่เดือนเองค๊า

แตกต่างจาก windows ทั่วไปมากกกก

แต่ส่วนตัวเริ่มปลื้ม mac เข้าแล้ว I LOVE MAC ยิ้ม

ปกติเป็นคนชอบค้นคว้าเกี่ยวกับเทคโนโลยีใหม่ๆ อยู่เลยคิดว่าใช่เลย

ตอนนี้ใช้ MacBook Pro Version 10.6.2 พ่วงด้วย iphone 3G 16GB White

ใครมีอะไรดีๆๆอย่าลืมแนะนำมือใหม่คนนี้ด้วยน๊าค๊าาา

นามแฝง TeddyBearYUi ขอฝากเนื้อฝากตัวกับมือใหม่ด้วยน๊าาค๊าาาา

^____________________^

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับครับ

อย่าลืมคำถามสามัญของเวบด้วยนะครับ

ปล. ช่วงนี้พี่สาวทั้งหลายนิยมสมัครเวบนี้จังเลยนะครับ มีความสุข

Cybernet's picture
399
ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ

ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ

minemind's picture
3876
สัปดาห์นี้

สัปดาห์นี้ สาวๆมารายงานตัวเยอะจิงๆ

ยินดีต้อนรับฮะ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

คำถามสามัญประจำเว็บที่คห.ด้านบนพูดถึง คืออันนี้ครับ

1. ชื่อ :
  2. คติประจำตัว :
  3. หน้้าที่การงาน :
  4. เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
  5. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :
  6. สิ่งที่อยากจะบอก.. :

ลองตอบดูเล่น ๆ นะครับ เผื่อได้เพื่อนใหม่เร็วขึ้นครับ ยิ้ม

TeddyBearYuiForMacBookPro's picture
8
ตอบแย้วววว ;0

ลองอ่านดูดีๆๆ น๊าค๊าาาา

คริ คริ

ikok's picture
10285
- -

เอ...

สงสัยผมจะได้ตัดแว่ีนใหม่ แบร่..