เด็กใหม่ ขอแนะนำคับ

iGui's picture
5
สวัสดีคับ ผมเด็กใหม่ค้าบ ขอคำแนะนำจากพวกๆ พี่ๆ น่ะค้าบบบ หวั่งว่าคงจะได้อะไรดีๆ หลายๆอย่างจากพี่ๆ เน่อออ

zesakui's picture
73
อ้าววว!!!

yooooo Gui. เพิ่งสมัครเหรอจ่ะ แหม แหม เค้าก็นึกว่า กุ่ยมี accout อยู่แล้วน่ะเนี้ย

(ไปหัวหิน มาหนุกมากมาย)

5
ไอ้หย่า

hey!!!! พลอยเล่นเมื่อไหรเนี้ย โหหหห แนะให้มาดูไม่ถึงอาทิด มาเล่นเลยเหรอ

หัวหิน?? ไม่ชวนน่ะเดียวนี้ ไม่ชวน

ikok's picture
10285
^o^ /

ยินดีต้อนรับครับ ยิ้ม

5
ดีคับ ikok ---- พลอย รูปเนี้ย

ดีคับ ikok ----

พลอย รูปเนี้ย ไม่ไหวๆ เอาสนามบินมา SHOW ทำไมฮ่าาาา
อ่ะ ล้อเล่น!!! กลับ SF เมื่อไหร กุ่ยเค้า Acedamy of Art of SanFran ได้แล้วน่ะเฟ้ย!!!

73
จิง????

จิงป่าวเนี้ย .. อยากเข้าๆๆๆๆๆๆ เข้าง่ายออก ยากน่ะ เฟ้ย!

(สอนขับรถหน่อยดิ .. คนรถมัน น่อยๆ)

5
ก็ได้!! แต่+

สอนก็ได้ ...

แต่พลอยต้อง เอารถของป๋ามาให้ขับน่ะ ps.เอาไอ้ม้าเตี้ยน่ะ ไม่งั้นไม่สอน

COPY???

73
ก็เกินไป

โหหห ใจร้าย ให้พวกพี่ๆ เค้าสอนก็ได้
พี่ๆๆ ที่นี้น่ารักจะตาย ไม่ง้อหรอก

เอาเบอไทยมาดิ จะได้โทรไป กวน@_2

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

อีกหนึ่งหนุ่มที่มาแย่งความหล่อพี่ก๊อก ฮา.....

ikok's picture
10285
- -

เอาเลยก๊าบบบ

ไม่กลัว 5555

5
ไม่ขนาดนั้น

ผมเป็นเด็กใหม่คง มิกล้าหรอกค้าาาบ

นี้เอาไป [ผมเอาเบอร์ออกแล้วนะครับ ถ้าจะติดต่อถึงกันโดยตรง จิ้มที่ภาพ แล้วส่งข้อความผ่าน contact ในหน้า profile นะครับ ยิ้ม - kok] อย่ามาเจี้ยวจ่าวดึกๆน่ะ รำคราญ
กินข้าวด้วย บาย 2 แล้วรู้ว่ายังไม่กิน
เดี้ยบอก ม๋าแน่่ เดียวนี้ดื้อ ไม่ยอมกิน ผอมสูงยังกะไม่เสียบผี

minemind's picture
3876
แซว

น่าจาทำ review ภาพนี้นะครับ น่าสนใจเลยทีเดียว เขิน