โปรแกรม Bit ตัวไหนใช้ดีบ้างคับ ?

keep_kim's picture
379
คือตอนผมใช้ PC ผมใช้ Bit Comet แล้วหลัง ๆ ผมก็ไม่ได้แตะ Bit อีกเลย แต่พอย้ายมาใช้ Mac ก็ไม่รู้จะใช้อะไรดีน่ะคับ ( เกิดอยากกลับไปเล่นอีก แหะ ๆ )

ในเครื่องมีตัวลงของ VUZE, หรือว่าไปใช้ Frostwire ที่เค้าว่าเร็วที่สุดดีคับ หรือว่ามีตัวอื่นที่น่าใช้อีก

ขอคำแนะนำด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ มีความสุข

Xelloz's picture
117
ผมใช้

uTorrent หรือไม่ก็ Transmission ครับ

pattricray's picture
89
มิวทอเร้น ก็เวิร์คดีนะครับ

มิวทอเร้น ก็เวิร์คดีนะครับ

marchz's picture
47
ปกติโหลดบิททางpc

ปกติโหลดบิททางpc ซึ่งฮาดดิสมีเยอะ แมคเอาไว้เล่นอย่างเดียว มิวเทอเร้นท์น่าจะเป็นทางเลือกที่ดีครับ บิทคอมเมทรู้สึกจะไม่นิยมแล้ว

gigaray's picture
35
MAC เคยลองแค่ transmission

MAC เคยลองแค่ transmission ก็ไม่มีปัญหานะ
Windows -- utorrent

bert's picture
64
uTorrent

uTorrent ครับ ใช้ได้ดี ตามนี้เลยครับ http://www.utorrent.com

keep_kim's picture
379
ขอบคุณมากคับผม จะลองดูนะคับ

ขอบคุณมากคับผม จะลองดูนะคับ มีความสุข

FolkTrance's picture
130
ผมใช้แต่ Transmission

ผมใช้แต่ Transmission เท่านั้นอ่ะครับ

kaholulu's picture
2
utorrent ใน mac work กว่าใน

utorrent ใน mac
work กว่าใน pc อีก

aupiyachet's picture
19
อ่านไทยไม่ได้

ผมใช้ transmission แต่ว่า แสดงผลภาษาไทย ไม่ได้อ่าคับ
ไม่ทราบพอมีวิธีแก้ มั้ยอ่ะคับ

minemind's picture
3876
ตอบ

ไม่มีครับ

Cybernet's picture
399
ใช้

Vuze กับ u ครับ

Continental.max@gmail.com's picture
130
ผมชอบ Transmission นะครับ

ผมชอบ Transmission นะครับ แต่ใช้ uTorrent มันชินเวลาใช้ทั้ง PC & MAC

tae_16118@hotmail.com's picture
54
uTorrent กะ Xtorrent

uTorrent กะ Xtorrent

teenbag's picture
100
vuze..ก็แรงนะปกตินะ...ใช่..Uบ

vuze..ก็แรงนะปกตินะ...ใช่..UบนPCสุงสุดได้10Mแต่ทางMacใช่vuzeดึงได้สูงกว่าได้ถึง12Mในเวลาใกล้กัน..

Negima777's picture
13
utorrent อีก 1 เสียงง Vuze

utorrent อีก 1 เสียงง
Vuze มะเคยลอง กำลังหาโหลด
Tranmission เรียบง่าย แต่ไม่ชอบ ผมชอบเห็นรายละเอียด เหมือน utorrent

lunar's picture
4
uTorrent ค่ะ

ตอนนี้ใช้อยู่ค่ะ โอเคเลย แจ่มแจ๋วมาก มาช่วยโหวตให้ตัดสินใจจ๊ะ

CooLMiLK SCAN's picture
152
ผมใช้ Transmission

ผมใช้ Transmission แล้วเครื่องมันให้ restart ด้วยการกดปุ่ม power ค้างไว้แล้ว เปิดเครื่องใหม่อ่ะคับ
พอใจทราบมั้ยคับว่าเกิดจากอะไร เครื่องเพิ่งซื้อมายังไม่ถึงเดือนเลย มีอาการแบบนี้แล้วไม่สบายใจเลยคับ

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

ผมโหลดเป็นพาส ตามเว็ปอ่า..นั่งรอ เป็นชั่วโมง...ได้ครบก็ ไฟด์เสีย แตกไฟด์ ไม่ได้..เสียเวลาเปล่าๆ..แต่ ก็ ไม่โหลดบิทอยู่ดี..ยังทำใจไม่ได้.....แฮะๆ