ถาามวิธีโหลดเกมในmac

nene122620@hotmail.com's picture
327
ผมอยากทราบวิธีโหลดเกมเล็กๆน้อยลงmacหน่ะครับที่ร้านเคยทำให้ดูแต่จำไม่ได้อ่ะครับเป็นเหมือนapplication

notekungs's picture
116
โหลดบิท

ผมพอจะมีเว็บ โหลดบิท เกมสำหรับ Mac อยู่นะครับแต่จะไม่ขอโพสลง mmm จะได้ไม่มีปัญหาในภายหลัง >,<

note_jt@hotmail.com

nidku53's picture
88
เว็บแมคมือใหม่

เว็บแมคมือใหม่ ไม่สนับสนุนการละเมิดลิขสิทธิ์นะครับ

Nu-eMMa's picture
1837
อิอิ

ดีจังช่วงหลังๆพี่ก๊อก ไม่ต้องมายืนหมายศาลด้วยตัวเอง...

มีคนมาแทนเพียบเลย 5555 สบายแล้วพ่อ ไปขายของกิ๊ฟช๊อปดีกว่าเน๊าะ แบร่..

ikok's picture
10285
- -

ช่วงนี้งานยุ่งล่ะ bot เลยไม่ทำงาน

แต่ก็เข้ามาทุกวันล่ะครับ (ตี 1-3) แบร่..

minemind's picture
3876
ผมว่าแล้วว่าต้องโดน

ว่าจะเข้ามาบอกเค้าแล้วเมื่อเช้า..แต่เห็นพี่ก๊อกกะพี่นิ๊กโผล่มาพร้อมกันเลย เลยแอบนั่งดูอยู่ห่างๆ(อย่างห่วงๆ) และแล้วก็..จนได้
แจ่ม

ikok's picture
10285
๕๕๕๕๕

bot กลับมาทำงานตอนเช้าแทนไง ปรกติดทำงานตอนกลางคืน แบร่..

ปล.อันนั้นผมว่าเขาหวังดีนะ แต่เนื้อกระทู้มันโจ่งแจ้งไปนิดนึง ยิ้ม